ForumssearchcalendarnhómTin nhắn riêngHelplý lịch
  • IndexIndex  
  • CalendarCalendar  
  • Trợ giúpTrợ giúp  
  • Tìm kiếmTìm kiếm  
  • Thành viênThành viên  
  • NhómNhóm  
  • Đăng kýĐăng ký  
  • Đăng NhậpĐăng Nhập  

• You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

heo.con12

Member
    Member
    Ma Kết (22/12-19/01)

Ma Kết hôm nay không nên mất quá nhiều thời gian cho những thứ rắc rối cần tỉ mỉ. Ngày hôm nay bạn hợp với nghỉ ngơi thư giãn hơn là căng ra suy nghĩ.

Bảo Bình (20/01-18/02)

Dám nói lên những góp ý chân thật mới là người bạn đúng nghĩa. Kể cả bạn chẳng thích bị ai chê bai tẹo nhưng Bảo Bình nên trân trọng những người bạn như thế

Song Ngư (19/02-20/03)

Một mình bạn không đủ sáng suốt để quyết định một chuyện quan trọng đâu. Vì vậy đừng ngại bắt máy gọi để tham khảo ý kiến ai bất kì vấn đề gì hôm nay nha. Tải game contra 4 miễn phí

Bạch Dương (21/03-20/04)

Kế hoạch tối nay của bạn bỗng tan tành mây khói vì vài chuyện từ trên trời rơi xuống. Hiza, đành chịu thôi, hihu, tiếng nói của người ta có trọng lượng hơn bạn mà.

Kim Ngưu (21/04-20/05)

Hí hí, sự quan tâm và chăm sóc của “ai đó” khiến trái tim Kim Ngưu cứ loạn nhịp hoài. Ngày cuối tuần của Kim Ngưu quá ư là lãng mạn.

Song Tử (21/05-21/06)

Bạn càng hi vọng thì mọi thứ hôm nay lại càng diễn ra theo chiều hướng ngược lại. Hôm nay làm gì cũng nên cẩn thận, chưa hoàn thành thì không tuyên bố gì trước nha.

Cự Giải (22/06-22/07)

Trải qua một ngày hôm nay Cự Giải mới biết không phải việc gì cũng đến dễ dàng. Tối nay bạn nên đi chơi xả hơi để bù lại cả ngày chạy đi chạy lại vất vả. Xem Đồ chơi con quay tosy toop

Sư Tử (23/07-23/08)

Mọi cuộc chia ly đều đem lại nỗi buồn. Trong vài ngày đầu bạn sẽ hơi hụt hẫng, nhưng dần dần thời gian sẽ khiến bạn vơi bớt nỗi buồn. Sẽ có một ngày bạn quên được chuyện này thôi.

Xử Nữ (23/08-22/09)

Xử Nữ hôm nay cẩn thận với những lời đồn thổi. Bạn mà không tỉnh táo là dễ nghe theo lời xui dại của tụi nó lắm.

Thiên Bình (23/09-22/10)

Thiên Bình à, bạn đang ngộ nhận tình cảm của mình rồi đó. Mọi thứ không thể đi quá hơn bạn bè, bạn đang hiểu lầm chính mình rồi ý. Xem thêm: Tải game vườn thượng uyển online

Thần Nông (23/10-21/11)

Cách bạn xin lỗi hôm nay chẳng có thành ý, bạn cố gắng quan tâm nhưng thực sự lại chẳng quan tâm gì. Hừm, xem ra cuối tuần này bạn chỉ có loanh quanh tập trung để đi xin lỗi người ta thôi ah.

Nhân Mã (22/11-21/12)

Nhân Mã cần tôn trọng mong muốn của người khác, đừng lấy quyền ra để o ép người ta làm theo ý mình. Bạn dễ bị ấn tượng xấu với phe trái dấu hôm nay đấy.

http://taigamemobj.com/

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]